BDKQ - KQBD HN - Kết quả bóng đá hôm nay


  •  T4 - 28/09/22
    • HEBC
    1 - 4 28/09/22
    • TSV Sasel
  •  T4 - 28/09/22
    • Qatar
    2 - 2 28/09/22
    • Chile
  •  T4 - 28/09/22
    • Ai Cập
    3 - 0 28/09/22
    • Liberia
  •  T4 - 28/09/22
    • Côte D'Ivoire
    3 - 1 28/09/22
    • Guinea
  •  T4 - 28/09/22
    • Nicaragua
    0 - 1 28/09/22
    • Ghana
  •  T4 - 28/09/22
    • Ả Rập Xe Út
    0 - 0 28/09/22
    • United States
  •  T4 - 28/09/22
    • Brazil
    5 - 1 28/09/22
    • Tunisia
  •  T4 - 28/09/22
    • Paraguay
    0 - 0 28/09/22
    • Ma Rốc
  •  T4 - 28/09/22
    • Algeria
    2 - 1 28/09/22
    • Nigeria
  •  T4 - 28/09/22
    • Malta
    2 - 1 28/09/22
    • Ít-xa-ren
  •  T4 - 28/09/22
    • Burkina Faso
    2 - 1 28/09/22
    • Comoros
  •  T4 - 28/09/22
    • El Salvador
    1 - 4 28/09/22
    • Peru
  •  T4 - 28/09/22
    • Argentina
    3 - 0 28/09/22
    • Jamaica
  •  T4 - 28/09/22
    • Honduras
    2 - 1 28/09/22
    • Guatemala
  •  T4 - 28/09/22
    • Mexico
    2 - 3 28/09/22
    • Colombia
  •  T4 - 28/09/22
    • Sara Sorribes Tormo Vs Martina Trevisan (Women's Singles)
    00:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • N. Dzlamidze / V. Golubic Vs. U. Eikeri / T. Mihalikova (Women's Doubles)
    00:30

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Kuwait
    01:00

    Sắp thi đấu

    • Oman
  •  T4 - 28/09/22
    • Fabio Fognini Vs Aleksandar Vukic (Men's Singles)
    01:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Edan Leshem Vs Yshai Oliel (Men's Singles)
    01:30

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Michigan State
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Michigan
  •  T4 - 28/09/22
    • Indiana
    07:00

    Sắp thi đấu

    • Northwestern
  •  T4 - 28/09/22
    • Marquette
    07:00

    Sắp thi đấu

    • Saint Louis
  •  T4 - 28/09/22
    • Marshalltown CC
    07:00

    Sắp thi đấu

    • Drake
  •  T4 - 28/09/22
    • Taro Daniel Vs Emilio Gomez (Men's Singles)
    10:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Jaume Munar Vs Denis Shapovalov (Men's Singles)
    12:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Radu Albot Vs Steve Johnson (Men's Singles)
    14:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Nhật Bản
    14:50

    Sắp thi đấu

    • Ả Rập Xe Út
  •  T4 - 28/09/22
    • Dalma Galfi Vs Maryna Zanevska (Women's Singles)
    15:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • A. Bondar / K. Zimmermann Vs. P. Kania-Choodun / R. Voracova (Women's Doubles)
    15:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • A. Gabueva / A. Zakharova Vs. A. Detuic / M. Kolodziejova (Women's Doubles)
    15:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Katie Boulter Vs Belinda Bencic (Women's Singles)
    15:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Shuai Zhang Vs Viktoria Kuzmova (Women's Singles)
    15:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Adrian Mannarino Vs Constant Lestienne (Men's Singles)
    16:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Lorenzo Sonego Vs Bernabe Zapata Miralles (Men's Singles)
    16:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • S.Kwon & H.Chung Vs T.Huey & H.Hach (Women's Doubles)
    16:10

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • G. Lee / A. Parks Vs. E. Lechemia / J. Lohoff (Women's Doubles)
    16:10

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Sloane Stephens Vs Danka Kovinic (Women's Singles)
    16:30

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Mayar Sherif Vs Simona Waltert (Women's Singles)
    16:40

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Viktorija Golubic Vs Karolina Muchova (Women's Singles)
    17:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Việt Nam
    17:20

    Sắp thi đấu

    • Korea
  •  T4 - 28/09/22
    • Linda Noskova Vs Beatriz Haddad Maia (Women's Singles)
    18:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Roman Safiullin Vs Tomas Martin Etcheverry (Men's Singles)
    18:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Fernando Verdasco Vs Nikoloz Basilashvili (Men's Singles)
    18:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Ngôi Sao Việt Nam
    19:00

    Sắp thi đấu

    • Huyền Thoại Borussia Dortmund
  •  T4 - 28/09/22
    • Maria Sakkari Vs Arantxa Rus (Women's Singles)
    19:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Lauren Davis Vs Sara Sorribes Tormo (Women's Singles)
    19:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Ana Bogdan Vs Anna Karolina Schmiedlova (Women's Singles)
    19:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • N. Melichar-Martinez / L. Siegemund Vs. A. Kontaveit / E. Routliffe (Women's Doubles)
    19:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • I. Haverlag / P. Thombare Vs. L. Kichenok / N. Kichenok (Women's Doubles)
    19:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Maxime Cressy Vs Sebastian Korda (Men's Singles)
    20:00

    Sắp thi đấu

  •  T4 - 28/09/22
    • Jasmine Paolini Vs Elisabetta Cocciaretto (Women's Singles)
    21:00 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • Kaia Kanepi Vs Jelena Ostapenko (Women's Singles)
    21:00 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • M. Kato / X. Wang Vs. E. Malygina / M. Nuudi (Women's Doubles)
    21:00 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • Iran
    21:00 28/09/22
    • Indonesia
  •  T4 - 28/09/22
    • Grigor Dimitrov Vs Ilya Ivashka (Men's Singles)
    22:00 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • N.Djokovic & J.Erlich Vs S. Arends & B. Stevens (Men's Doubles)
    22:30 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • Matilde Paoletti Vs Irina-Camelia Begu (Women's Singles)
    23:00 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • Barbora Krejcikova Vs. Marta Kostyuk (Women's Singles)
    23:00 28/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • Li Băng
    23:50 28/09/22
    • Chinese Taipei
  •  T5 - 29/09/22
    • Dominic Thiem Vs Marin Čilić (Men's Singles)
    00:00 29/09/22
  •  T5 - 29/09/22
    • Alexandar Lazarov Vs Lorenzo Musetti (Men's Singles)
    00:00 29/09/22
  •  T4 - 28/09/22
    • SV Innsbruck
    0 - 2 28/09/22
    • Natters
  •  T4 - 28/09/22
    • Sapucaiense
    0 - 7 28/09/22
    • Farroupilha
  •  T4 - 28/09/22
    • Atletico Carazinho
    01:00

    Sắp thi đấu

    • Glória
  •  T4 - 28/09/22
    • Novo Hamburgo
    0 - 0 28/09/22
    • Riopardense
  •  T4 - 28/09/22
    • Aimoré
    0 - 2 28/09/22
    • Grêmio B
  •  T4 - 28/09/22
    • Brasil Farroupilha
    06:00

    Sắp thi đấu

    • Gramadense
  •  T4 - 28/09/22
    • Cruzeiro U20
    8 - 0 28/09/22
    • Real Brasília U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Coritiba U20
    1 - 2 28/09/22
    • Londrina U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Fluminense U20
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Mixto U20
  •  T4 - 28/09/22
    • RB Bragantino W
    01:00

    Sắp thi đấu

    • Taubaté W
  •  T4 - 28/09/22
    • Corinthians W
    1 - 0 match-live 45
    • São José W
  •  T4 - 28/09/22
    • Rio São Paulo
    01:00

    Sắp thi đấu

    • Perolas Negras
  •  T4 - 28/09/22
    • 7 De Abril
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Campo Grande AC
  •  T4 - 28/09/22
    • SC Germania Reusrath
    01:00

    Sắp thi đấu

    • Altenberg
  •  T4 - 28/09/22
    • Pouso Alegre U20
    2 - 2 28/09/22
    • Inter De Minas U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Serranense U20
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Atletico-MG U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Nga
    0 - 0 28/09/22
    • Ít-xa-ren
  •  T4 - 28/09/22
    • Na Uy
    0 - 2 28/09/22
    • Serbia
  •  T4 - 28/09/22
    • Thụy Điển
    1 - 1 28/09/22
    • Slovenia
  •  T4 - 28/09/22
    • Hi Lạp
    3 - 1 28/09/22
    • Bắc Ailen
  •  T4 - 28/09/22
    • Kosovo
    5 - 1 28/09/22
    • Cộng Hòa Síp
  •  T4 - 28/09/22
    • Bồ Đào Nha
    0 - 1 28/09/22
    • Tây Ban Nha
  •  T4 - 28/09/22
    • Thụy Sỹ
    2 - 1 28/09/22
    • Cộng Hòa Séc
  •  T4 - 28/09/22
    • Cộng Hòa Ailen
    3 - 2 28/09/22
    • Armenia
  •  T4 - 28/09/22
    • Ukraine
    0 - 0 28/09/22
    • Scotland
  •  T4 - 28/09/22
    • Albania
    1 - 1 28/09/22
    • Iceland
  •  T4 - 28/09/22
    • Grimsby Town
    1 - 2 28/09/22
    • Carlisle United
  •  T4 - 28/09/22
    • Enfield Town
    2 - 1 28/09/22
    • Horsham
  •  T4 - 28/09/22
    • Dundela
    1 - 2 28/09/22
    • Annagh United
  •  T4 - 28/09/22
    • Walton & Hersham
    2 - 1 28/09/22
    • Northwood
  •  T4 - 28/09/22
    • Caernarfon Town
    0 - 2 28/09/22
    • Connah's Quay
  •  T4 - 28/09/22
    • Haverfordwest County
    1 - 0 28/09/22
    • Cardiff MU
  •  T4 - 28/09/22
    • Newtown
    0 - 2 28/09/22
    • Bala Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Penybont
    1 - 1 28/09/22
    • Pontypridd Town AFC
  •  T4 - 28/09/22
    • Flint Town United
    01:45

    Sắp thi đấu

    • The New Saints
  •  T4 - 28/09/22
    • The New Saints
    01:45

    Sắp thi đấu

    • Flint Town United
  •  T4 - 28/09/22
    • Aberystwyth Town
    2 - 1 28/09/22
    • Airbus UK
  •  T4 - 28/09/22
    • Dorchester Town
    1 - 2 28/09/22
    • Tiverton Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Hendon
    0 - 0 28/09/22
    • Chesham United
  •  T4 - 28/09/22
    • Merthyr Town
    5 - 2 28/09/22
    • Winchester City
  •  T4 - 28/09/22
    • North Leigh
    1 - 1 28/09/22
    • Hayes & Yeading United
  •  T4 - 28/09/22
    • Plymouth Parkway
    3 - 1 28/09/22
    • Salisbury
  •  T4 - 28/09/22
    • Weston-super-Mare
    3 - 1 28/09/22
    • Swindon Supermarine
  •  T4 - 28/09/22
    • Yate Town
    1 - 2 28/09/22
    • Truro City
  •  T4 - 28/09/22
    • Metropolitan Police FC
    01:45

    Sắp thi đấu

    • Hartley Wintney
  •  T4 - 28/09/22
    • Fylde
    2 - 2 28/09/22
    • Spennymoor Town
  •  T4 - 28/09/22
    • AFC Telford United
    0 - 1 28/09/22
    • Brackley Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Alfreton Town
    2 - 2 28/09/22
    • Peterborough Sports
  •  T4 - 28/09/22
    • Banbury United
    1 - 1 28/09/22
    • Gloucester City
  •  T4 - 28/09/22
    • Buxton
    1 - 1 28/09/22
    • Kidderminster Harriers
  •  T4 - 28/09/22
    • Chorley
    2 - 2 28/09/22
    • Chester
  •  T4 - 28/09/22
    • Curzon Ashton
    2 - 0 28/09/22
    • Scarborough Athletic
  •  T4 - 28/09/22
    • Darlington
    1 - 0 28/09/22
    • Blyth Spartans
  •  T4 - 28/09/22
    • Farsley Celtic
    0 - 2 28/09/22
    • Boston United
  •  T4 - 28/09/22
    • Hereford
    0 - 0 28/09/22
    • Leamington
  •  T4 - 28/09/22
    • Kettering Town
    1 - 0 28/09/22
    • King's Lynn Town
  •  T4 - 28/09/22
    • AFC Rushden & Diamonds
    0 - 7 28/09/22
    • Coalville Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Basford United
    2 - 1 28/09/22
    • Stourbridge
  •  T4 - 28/09/22
    • Hednesford Town
    2 - 3 28/09/22
    • Bromsgrove Sporting
  •  T4 - 28/09/22
    • Ilkeston Town
    2 - 1 28/09/22
    • Stratford Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Leiston
    3 - 0 28/09/22
    • Bedford Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Mickleover Sports
    2 - 3 28/09/22
    • Tamworth
  •  T4 - 28/09/22
    • Nuneaton Town
    3 - 1 28/09/22
    • Alvechurch
  •  T4 - 28/09/22
    • Royston Town
    2 - 4 28/09/22
    • Barwell
  •  T4 - 28/09/22
    • Ashton United
    0 - 1 28/09/22
    • Matlock Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Bamber Bridge
    3 - 2 28/09/22
    • Warrington Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Belper Town
    2 - 0 28/09/22
    • Stalybridge Celtic
  •  T4 - 28/09/22
    • Gainsborough Trinity
    1 - 1 28/09/22
    • Guiseley
  •  T4 - 28/09/22
    • Hyde United
    1 - 0 28/09/22
    • Nantwich Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Liversedge
    0 - 4 28/09/22
    • United Of Manchester
  •  T4 - 28/09/22
    • Marine
    4 - 0 28/09/22
    • Atherton Collieries
  •  T4 - 28/09/22
    • Morpeth Town
    6 - 3 28/09/22
    • Lancaster City
  •  T4 - 28/09/22
    • Radcliffe Borough
    1 - 1 28/09/22
    • Whitby Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Rylands
    1 - 1 28/09/22
    • Stafford Rangers
  •  T4 - 28/09/22
    • Marske United
    01:45

    Sắp thi đấu

    • South Shields
  •  T4 - 28/09/22
    • BSC Glasgow
    1 - 0 28/09/22
    • Cumbernauld Colts
  •  T4 - 28/09/22
    • Braintree Town
    1 - 0 28/09/22
    • St Albans City
  •  T4 - 28/09/22
    • Cheshunt
    0 - 3 28/09/22
    • Dulwich Hamlet
  •  T4 - 28/09/22
    • Chippenham Town
    0 - 1 28/09/22
    • Slough Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Concord Rangers
    1 - 1 28/09/22
    • Worthing
  •  T4 - 28/09/22
    • Dartford
    2 - 1 28/09/22
    • Eastbourne Borough
  •  T4 - 28/09/22
    • Farnborough
    0 - 1 28/09/22
    • Chelmsford City
  •  T4 - 28/09/22
    • Hemel Hempstead Town
    1 - 0 28/09/22
    • Tonbridge Angels
  •  T4 - 28/09/22
    • Hungerford Town
    0 - 1 28/09/22
    • Hampton & Richmond
  •  T4 - 28/09/22
    • Oxford City
    1 - 1 28/09/22
    • Ebbsfleet United
  •  T4 - 28/09/22
    • Taunton Town
    1 - 1 28/09/22
    • Bath City
  •  T4 - 28/09/22
    • Welling United
    1 - 1 28/09/22
    • Dover Athletic
  •  T4 - 28/09/22
    • Weymouth
    0 - 2 28/09/22
    • Havant & Waterlooville
  •  T4 - 28/09/22
    • Hadley
    01:45

    Sắp thi đấu

    • Harlow Town
  •  T4 - 28/09/22
    • AFC Dunstable
    01:45

    Sắp thi đấu

    • Hertford Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Stowmarket Town
    01:45

    Sắp thi đấu

    • East Thurrock United
  •  T4 - 28/09/22
    • Corinthian-Casuals
    01:45

    Sắp thi đấu

    • Brentford CC
  •  T4 - 28/09/22
    • Wingate & Finchley
    01:45

    Sắp thi đấu

    • Clapton
  •  T4 - 28/09/22
    • Banfield
    1 - 1 E 28/09/22
    • Godoy Cruz
  •  T4 - 28/09/22
    • Boca Juniors De Cali
    0 - 0 28/09/22
    • Atlético
  •  T4 - 28/09/22
    • Grecia
    1 - 2 28/09/22
    • Herediano
  •  T4 - 28/09/22
    • Guaireña
    0 - 2 28/09/22
    • Sportivo Ameliano
  •  T4 - 28/09/22
    • 12 De Octubre
    1 - 2 28/09/22
    • Atlético Tembetary
  •  T4 - 28/09/22
    • Champions Academy
    2 - 0 28/09/22
    • Árabe Unido II
  •  T4 - 28/09/22
    • Panamá Oeste
    2 - 2 28/09/22
    • Universidad De Panamá
  •  T4 - 28/09/22
    • Plaza Amador II
    1 - 5 28/09/22
    • Tauro II
  •  T4 - 28/09/22
    • Veraguas II
    2 - 1 28/09/22
    • Unión Coclé
  •  T4 - 28/09/22
    • Atlético Chiriquí II
    2 - 2 28/09/22
    • Universitario II
  •  T4 - 28/09/22
    • Panamá City
    1 - 0 28/09/22
    • Costa Del Este II
  •  T4 - 28/09/22
    • UDELAS
    0 - 4 28/09/22
    • Atlético Nacional
  •  T4 - 28/09/22
    • Azuero
    0 - 0 28/09/22
    • Atlético Chiriquí
  •  T4 - 28/09/22
    • Alianza
    1 - 0 28/09/22
    • Sporting San Miguelito
  •  T4 - 28/09/22
    • San Francisco
    1 - 1 28/09/22
    • Deportivo Universitario
  •  T4 - 28/09/22
    • Unión Española
    4 - 1 28/09/22
    • Antofagasta
  •  T4 - 28/09/22
    • Ñublense
    2 - 1 P match-live 90
    • Huachipato
  •  T4 - 28/09/22
    • FAS
    0 - 0 28/09/22
    • Atletico Marte
  •  T4 - 28/09/22
    • Once Municipal
    0 - 0 28/09/22
    • CD Platense
  •  T4 - 28/09/22
    • Firpo
    0 - 0 28/09/22
    • Santa Tecla
  •  T4 - 28/09/22
    • Alianza
    0 - 0 28/09/22
    • Dragón
  •  T4 - 28/09/22
    • Águila
    0 - 0 28/09/22
    • Chalatenango
  •  T4 - 28/09/22
    • Jocoro
    0 - 0 28/09/22
    • Isidro Metapán
  •  T4 - 28/09/22
    • HFX Wanderers
    0 - 2 28/09/22
    • Pacific
  •  T4 - 28/09/22
    • Atlanta
    3 - 1 28/09/22
    • Chaco For Ever
  •  T4 - 28/09/22
    • Elman
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Banadir
  •  T4 - 28/09/22
    • Bhawanipore
    05:00

    Sắp thi đấu

    • Mohammedan
  •  T4 - 28/09/22
    • Techno Aryan
    16:00

    Sắp thi đấu

    • East Bengal
  •  T4 - 28/09/22
    • Raya2
    0 - 3 28/09/22
    • Mineros De Zacatecas
  •  T4 - 28/09/22
    • Tlaxcala
    1 - 0 28/09/22
    • Pumas Tabasco
  •  T5 - 29/09/22
    • Cimarrones De Sonora
    00:00 29/09/22
    • Correcaminos UAT
  •  T4 - 28/09/22
    • Mexico U20
    2 - 1 28/09/22
    • Peru U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Paraguay U20
    0 - 2 28/09/22
    • USA U20
  •  T4 - 28/09/22
    • PAO Kristoni
    0 - 0 28/09/22
    • Panthrakikos
  •  T4 - 28/09/22
    • Almyros Gaziou
    0 - 0 28/09/22
    • Elassona
  •  T4 - 28/09/22
    • Nafpaktiakos
    0 - 0 28/09/22
    • Larissa
  •  T4 - 28/09/22
    • Ilioupoli
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Kallithea
  •  T4 - 28/09/22
    • Iraklis 1908
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Niki Volos
  •  T4 - 28/09/22
    • Kalamata
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Proodeftiki
  •  T4 - 28/09/22
    • Apollon Larissa
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Ergotelis
  •  T4 - 28/09/22
    • Agios Nikolaos
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Episkopi
  •  T4 - 28/09/22
    • Veria
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Kissamikos
  •  T4 - 28/09/22
    • Tilikratis
    20:00

    Sắp thi đấu

    • OF Ierapetra
  •  T4 - 28/09/22
    • Olmedo
    1 - 0 28/09/22
    • Chacaritas
  •  T4 - 28/09/22
    • Deportivo Pasto
    1 - 0 28/09/22
    • Cortuluá
  •  T4 - 28/09/22
    • Santos
    2 - 0 28/09/22
    • Athletico PR
  •  T4 - 28/09/22
    • St. Pauls United
    07:15

    Sắp thi đấu

    • Cayon
  •  T4 - 28/09/22
    • Las Vegas Lights
    4 - 0 28/09/22
    • Monterey Bay
  •  T4 - 28/09/22
    • Seattle Sounders
    1 - 1 28/09/22
    • Cincinnati
  •  T4 - 28/09/22
    • Zhenjiang Huasa
    4 - 1 28/09/22
    • Heilongjiang Lava Spring
  •  T4 - 28/09/22
    • Qingdao Jonoon
    3 - 0 28/09/22
    • Beijing BG
  •  T4 - 28/09/22
    • Zibo Sunday
    1 - 3 28/09/22
    • Shaanxi Chang'an
  •  T4 - 28/09/22
    • Azkals
    3 - 0 28/09/22
    • Mendiola
  •  T4 - 28/09/22
    • Unie Hlubina
    2 - 1 28/09/22
    • Valašské Meziříčí
  •  T4 - 28/09/22
    • Taichung Blue Whale
    15:00

    Sắp thi đấu

    • New Taipei Air Source
  •  T4 - 28/09/22
    • Benesov
    2 - 1 28/09/22
    • Viktoria Žižkov
  •  T4 - 28/09/22
    • Sokol Zápy
    21:30 28/09/22
    • Jablonec II
  •  T4 - 28/09/22
    • Kasetsart
    15:30

    Sắp thi đấu

    • Ayutthaya Warrior
  •  T4 - 28/09/22
    • Moonlight
    15:30

    Sắp thi đấu

    • TK Academy
  •  T4 - 28/09/22
    • Roi Et 2018
    15:30

    Sắp thi đấu

    • MH Nakhonsi
  •  T4 - 28/09/22
    • Phitsanulok
    15:30

    Sắp thi đấu

    • Chainat United
  •  T4 - 28/09/22
    • Surin
    15:30

    Sắp thi đấu

    • Thonburi Forest
  •  T4 - 28/09/22
    • Namphong United
    15:30

    Sắp thi đấu

    • Vachiralai United
  •  T4 - 28/09/22
    • Pakchong
    15:30

    Sắp thi đấu

    • Prime Bangkok
  •  T4 - 28/09/22
    • Don Mueang
    15:30

    Sắp thi đấu

    • Hallelujah
  •  T4 - 28/09/22
    • Muangmin United
    15:30

    Sắp thi đấu

    • See Kwae
  •  T4 - 28/09/22
    • Phrae United
    17:00

    Sắp thi đấu

    • Wang Noi
  •  T4 - 28/09/22
    • Lopburi United
    17:00

    Sắp thi đấu

    • Minburi City
  •  T4 - 28/09/22
    • Nakhon Si Thammarat
    18:00

    Sắp thi đấu

    • Khunhan United
  •  T4 - 28/09/22
    • Lodenice W
    16:00

    Sắp thi đấu

    • Uherský Brod W
  •  T4 - 28/09/22
    • Sous W
    18:30

    Sắp thi đấu

    • Prague Raptors W
  •  T4 - 28/09/22
    • Vědomice
    18:30

    Sắp thi đấu

    • Zlichov W
  •  T4 - 28/09/22
    • Huhtamaki Okříšky W
    18:30

    Sắp thi đấu

    • Prostějov W
  •  T4 - 28/09/22
    • Sporting Mladá Boleslav W
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Bohemians 1905 W
  •  T4 - 28/09/22
    • Hradiste W
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Dynamo České Budějovice W
  •  T4 - 28/09/22
    • Yangon United
    16:00

    Sắp thi đấu

    • Ayeyawady United
  •  T4 - 28/09/22
    • Công An Nhân Dân
    1 - 3 28/09/22
    • Phu Dong
  •  T4 - 28/09/22
    • Bình Phước
    1 - 0 28/09/22
    • Dak Lak
  •  T4 - 28/09/22
    • Quảng Nam
    17:00

    Sắp thi đấu

    • Sanna Khánh Hòa
  •  T4 - 28/09/22
    • Cần Thơ
    1 - 4 match-live 90
    • Pho Hien
  •  T4 - 28/09/22
    • Greece U17 W
    0 - 5 28/09/22
    • Spain U17 W
  •  T4 - 28/09/22
    • Belgium U17 W
    0 - 1 28/09/22
    • Poland U17 W
  •  T4 - 28/09/22
    • Kastamonuspor
    P 0 - 0 match-live 90
    • Nevşehirspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Pazarspor
    1 - 0 match-live 90
    • Mazıdağı Fosfatspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Adıyaman 1954
    0 - 0 match-live 90
    • Bartınspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Kırşehir Belediyespor
    0 - 1 match-live 64
    • Kilis Belediyespor
  •  T4 - 28/09/22
    • Serik Belediyespor
    0 - 0 match-live 69
    • 1954 Kelkit Belediyespor
  •  T4 - 28/09/22
    • Niğde Belediyespor
    1 - 1 match-live 67
    • Yomraspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Ankara Demirspor
    0 - 2 match-live 65
    • Karaman Belediyespor
  •  T4 - 28/09/22
    • 1922 Konyaspor Kulübü
    0 - 1 match-live 73
    • Karaköprü Belediyespor
  •  T4 - 28/09/22
    • Etimesgut Belediyespor
    0 - 1 match-live 67
    • Yalovaspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Kırklarelispor
    0 - 0 match-live 45
    • Siirt Il Ozel Idaresi
  •  T4 - 28/09/22
    • Sarıyer
    0 - 0 match-live 45
    • Tepecikspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Çatalcaspor
    1 - 0 match-live 45
    • Sapanca Gençlikspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Nazilli Belediyespor
    2 - 0 match-live 45
    • Şile Yıldızspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Ergene Velimeşespor
    0 - 0 match-live 45
    • Elazig Karakocan FK
  •  T4 - 28/09/22
    • Utaş Uşakspor
    0 - 0 match-live 45
    • Arguvan Belediyespor
  •  T4 - 28/09/22
    • Afjet Afyonspor
    1 - 2 match-live 45
    • Eynesil Belediyespor
  •  T4 - 28/09/22
    • Kuşadasıspor
    0 - 1 match-live 45
    • Kartal Bulvarspor
  •  T4 - 28/09/22
    • Şanlıurfaspor
    21:30 28/09/22
    • Karşıyaka
  •  T5 - 29/09/22
    • Bursaspor
    00:00 29/09/22
    • Boyabat 1868 Spor
  •  T4 - 28/09/22
    • Malisheva
    2 - 3 match-live 90
    • KF Ballkani
  •  T5 - 29/09/22
    • Prishtina
    00:00 29/09/22
    • Drita
  •  T4 - 28/09/22
    • Kagera Sugar
    18:00

    Sắp thi đấu

    • Singida Big Stars
  •  T4 - 28/09/22
    • Mbeya City
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Simba
  •  T4 - 28/09/22
    • Police Tero FC
    2 - 2 28/09/22
    • Port FC
  •  T4 - 28/09/22
    • FK Qəbələ II
    0 - 0 match-live 65
    • Zira II
  •  T4 - 28/09/22
    • Araz
    4 - 0 match-live 68
    • Sumqayıt II
  •  T4 - 28/09/22
    • MOIK
    1 - 0 match-live 66
    • Kapaz II
  •  T4 - 28/09/22
    • Energetik
    1 - 1 match-live 70
    • Keşlə II
  •  T4 - 28/09/22
    • Ural
    1 - 0 match-live 45
    • Torpedo Moskva
  •  T4 - 28/09/22
    • Khimki
    21:30 28/09/22
    • Lokomotiv Moskva
  •  T4 - 28/09/22
    • Orenburg
    21:30 28/09/22
    • Dinamo Moskva
  •  T5 - 29/09/22
    • Krasnodar
    00:00 29/09/22
    • FK Nizjni Novgorod
  •  T5 - 29/09/22
    • CSKA Moskva
    00:00 29/09/22
    • Sochi
  •  T4 - 28/09/22
    • Big Bullets
    0 - 0 match-live 26
    • Red Lions
  •  T4 - 28/09/22
    • Kamuzu Barracks
    19:30

    Sắp thi đấu

    • Be Forward Wanderers
  •  T4 - 28/09/22
    • Nocerina
    0 - 1 match-live 25
    • Lavello
  •  T4 - 28/09/22
    • Città Di Fasano
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Gladiator
  •  T4 - 28/09/22
    • Nardò
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Molfetta Calcio
  •  T4 - 28/09/22
    • Afragolese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Martina Franca
  •  T4 - 28/09/22
    • Puteolana Internapoli
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Cavese
  •  T4 - 28/09/22
    • Barletta
    20:30 28/09/22
    • Francavilla
  •  T4 - 28/09/22
    • Brindisi
    20:30 28/09/22
    • Casarano
  •  T4 - 28/09/22
    • Ilvamaddalena
    0 - 0 match-live 26
    • USD Palmese
  •  T4 - 28/09/22
    • Cassino
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Casertana
  •  T4 - 28/09/22
    • Lupa Roma
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Vis Artena
  •  T4 - 28/09/22
    • Paganese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Angri Calcio
  •  T4 - 28/09/22
    • Tivoli
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Pomezia
  •  T4 - 28/09/22
    • Slavia Prague W
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Valur W
  •  T4 - 28/09/22
    • Vllaznia W
    21:00 28/09/22
    • Zhilstroy-2 2 W
  •  T4 - 28/09/22
    • Rosengard W
    23:00 28/09/22
    • Brann W
  •  T4 - 28/09/22
    • Häcken W
    23:45 28/09/22
    • Paris SG W
  •  T5 - 29/09/22
    • Ajax W
    00:00 29/09/22
    • Arsenal W
  •  T4 - 28/09/22
    • Rad Beograd
    20:00

    Sắp thi đấu

    • OFK Vršac
  •  T4 - 28/09/22
    • IMT Novi Beograd
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Loznica
  •  T4 - 28/09/22
    • Novi Sad
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Metalac GM
  •  T4 - 28/09/22
    • Jedinstvo Ub
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Radnički Novi Beograd
  •  T4 - 28/09/22
    • Železničar Pančevo
    0 - 0 28/09/22
    • Mačva Šabac
  •  T4 - 28/09/22
    • Zlatibor Čajetina
    0 - 0 28/09/22
    • Radnički Sr. Mitrovica
  •  T4 - 28/09/22
    • Trajal Krusevac
    22:00 28/09/22
    • Inđija
  •  T4 - 28/09/22
    • Termoli Calcio
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Porto D' Ascoli
  •  T4 - 28/09/22
    • Vigor Senigallia
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Team Nuova Florida
  •  T4 - 28/09/22
    • Matese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Tolentino
  •  T4 - 28/09/22
    • Montegiorgio
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Chieti
  •  T4 - 28/09/22
    • Vastese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Roma City
  •  T4 - 28/09/22
    • Vastogirardi
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Pineto
  •  T4 - 28/09/22
    • Fano
    22:00 28/09/22
    • Trastevere
  •  T4 - 28/09/22
    • Sambenedettese
    23:30 28/09/22
    • San Nicolò
  •  T4 - 28/09/22
    • Matlama
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Machokha
  •  T4 - 28/09/22
    • Naughty Boys
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Lijabatho
  •  T4 - 28/09/22
    • Montebelluna
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Luparense
  •  T4 - 28/09/22
    • Campodarsego
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Mestre
  •  T4 - 28/09/22
    • Cartigliano
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Este
  •  T4 - 28/09/22
    • Clodiense
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Montecchio Maggiore
  •  T4 - 28/09/22
    • Virtus Bolzano
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Dolomiti Bellunesi
  •  T4 - 28/09/22
    • Bra
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Asti
  •  T4 - 28/09/22
    • Casale
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Borgosesia
  •  T4 - 28/09/22
    • Fezzanese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Derthona
  •  T4 - 28/09/22
    • Gozzano
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Castellanzese
  •  T4 - 28/09/22
    • Legnano
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Pinerolo
  •  T4 - 28/09/22
    • Ligorna
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Fossano
  •  T4 - 28/09/22
    • Sestri Levante
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Chisola
  •  T4 - 28/09/22
    • Stresa
    20:00

    Sắp thi đấu

    • PDHAE
  •  T4 - 28/09/22
    • Aglianese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Crema
  •  T4 - 28/09/22
    • Bagnolese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Salsomaggiore
  •  T4 - 28/09/22
    • Giana Erminio
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Pistoiese
  •  T4 - 28/09/22
    • Lentigione
    20:00

    Sắp thi đấu

    • United Riccione
  •  T4 - 28/09/22
    • Ravenna
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Cavenago Fanfulla
  •  T4 - 28/09/22
    • Real Forte Querceta
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Correggese
  •  T4 - 28/09/22
    • Sammaurese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Athletic Carpi
  •  T4 - 28/09/22
    • Sant'Angelo
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Prato
  •  T4 - 28/09/22
    • Scandicci
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Forlì
  •  T4 - 28/09/22
    • Alcione
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Caronnese
  •  T4 - 28/09/22
    • Desenzano Calvina
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Breno
  •  T4 - 28/09/22
    • Casatese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Città Di Varese
  •  T4 - 28/09/22
    • Sona
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Lumezzane
  •  T4 - 28/09/22
    • Real Calepina
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Villa D'Almè
  •  T4 - 28/09/22
    • Adrense
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Folgore Caratese
  •  T4 - 28/09/22
    • Virtus Ciserano Bergamo
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Pontisola
  •  T4 - 28/09/22
    • Butrinti Sarandë
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Dinamo Tirana
  •  T4 - 28/09/22
    • Lushnja
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Tërbuni Pukë
  •  T4 - 28/09/22
    • Shkumbini Peqin
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Egnatia Rrogozhinë
  •  T4 - 28/09/22
    • Burreli
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Tomori Berat
  •  T4 - 28/09/22
    • Veleçiku Koplik
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Tirana
  •  T4 - 28/09/22
    • Partizani Tirana
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Oriku
  •  T4 - 28/09/22
    • Canicattì
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Acireale
  •  T4 - 28/09/22
    • Città Di Sant’Agata
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Aversa Normanna
  •  T4 - 28/09/22
    • Cittanova Interpiana
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Sancataldese
  •  T4 - 28/09/22
    • Paternò
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Santa Maria Cilento
  •  T4 - 28/09/22
    • Mariglianese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Ragusa
  •  T4 - 28/09/22
    • Vibonese
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Licata
  •  T4 - 28/09/22
    • Castrovillari
    21:00 28/09/22
    • Lamezia Terme
  •  T4 - 28/09/22
    • Huracán Res.
    20:00

    Sắp thi đấu

    • San Lorenzo Res.
  •  T4 - 28/09/22
    • Gimnasia Esgrima Res.
    21:00 28/09/22
    • Barracas Central Res.
  •  T4 - 28/09/22
    • Rosario Central Res.
    21:00 28/09/22
    • Racing Club Res.
  •  T4 - 28/09/22
    • Kuala Lumpur
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Selangor United
  •  T4 - 28/09/22
    • Foresta Suceava
    20:00

    Sắp thi đấu

    • UTA Arad
  •  T4 - 28/09/22
    • Jiul Petrosani
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Otelul
  •  T4 - 28/09/22
    • Şcolar Reşiţa
    20:30 28/09/22
    • Mioveni
  •  T4 - 28/09/22
    • Ocna Mureș
    20:30 28/09/22
    • CSM Slatina
  •  T4 - 28/09/22
    • Gloria Bistrita
    20:30 28/09/22
    • Unirea Slobozia
  •  T4 - 28/09/22
    • Viitorul Şelimbăr
    22:45 28/09/22
    • Petrolul 52
  •  T4 - 28/09/22
    • Radnički Sr. Mitrovica
    20:00

    Sắp thi đấu

    • Partizan
  •  T4 - 28/09/22
    • Slavija
    20:30 28/09/22
    • Radnik Bijeljina
  •  T4 - 28/09/22
    • Vysočina Jihlava II
    20:30 28/09/22
    • Sokol Tasovice
  •  T4 - 28/09/22
    • Podkonice
    20:30 28/09/22
    • Veľké Ludince
  •  T4 - 28/09/22
    • Galanta
    20:30 28/09/22
    • Púchov
  •  T4 - 28/09/22
    • Trenčianske Stankovce
    20:30 28/09/22
    • Spartak Trnava
  •  T4 - 28/09/22
    • Družstevník Malá Mača
    20:30 28/09/22
    • Slovan Bratislava
  •  T4 - 28/09/22
    • Fužinar
    20:30 28/09/22
    • Aluminij
  •  T4 - 28/09/22
    • Mes Shahr-e Babak
    20:30 28/09/22
    • Saipa
  •  T4 - 28/09/22
    • Darya Babol
    20:30 28/09/22
    • Chadormalu SC
  •  T4 - 28/09/22
    • Khooshe Talaee Saveh
    20:45 28/09/22
    • Omid Vahdat
  •  T4 - 28/09/22
    • Fajr Sepasi
    20:45 28/09/22
    • Caspian Qazvin
  •  T4 - 28/09/22
    • Shahrdari Astara
    21:00 28/09/22
    • Chooka Talesh
  •  T4 - 28/09/22
    • Shahrdari Hamedan
    21:00 28/09/22
    • Khalij Fars
  •  T4 - 28/09/22
    • Kheybar Khorramabad
    21:00 28/09/22
    • Esteghlal Khuzestan
  •  T4 - 28/09/22
    • Pars Jam Bushehr
    21:15 28/09/22
    • Van Pars Isfahan
  •  T4 - 28/09/22
    • Esteghlal Mollasani
    21:30 28/09/22
    • Arman Gohar
  •  T4 - 28/09/22
    • Bokelj
    20:30 28/09/22
    • Mladost Ljeskopolje
  •  T4 - 28/09/22
    • Kom
    20:30 28/09/22
    • Zeta
  •  T4 - 28/09/22
    • Otrant-Olympic
    20:30 28/09/22
    • Grbalj
  •  T4 - 28/09/22
    • Mladost DG
    20:30 28/09/22
    • Nikšić
  •  T4 - 28/09/22
    • Berane
    20:30 28/09/22
    • Igalo
  •  T4 - 28/09/22
    • Baťov
    20:30 28/09/22
    • HFK Olomouc
  •  T4 - 28/09/22
    • Guadalajara U20
    21:00 28/09/22
    • Monterrey U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Tigres UANL U20
    21:00 28/09/22
    • Tijuana U20
  •  T4 - 28/09/22
    • Škofja Loka
    21:00 28/09/22
    • Triglav
  •  T4 - 28/09/22
    • Celje
    23:00 28/09/22
    • Dravinja
  •  T4 - 28/09/22
    • Smartno
    21:00 28/09/22
    • Cirkulane
  •  T4 - 28/09/22
    • Posavje Krško
    21:00 28/09/22
    • Ljutomer
  •  T4 - 28/09/22
    • Füzesgyarmati
    21:00 28/09/22
    • Putnok VSE
  •  T4 - 28/09/22
    • Békéscsaba II
    21:00 28/09/22
    • Debrecen II
  •  T4 - 28/09/22
    • FC Hatvan
    21:00 28/09/22
    • Vasas II
  •  T4 - 28/09/22
    • Pénzügyőr
    21:00 28/09/22
    • Senyo Carnifex
  •  T4 - 28/09/22
    • Eger
    21:00 28/09/22
    • Karcag SE
  •  T4 - 28/09/22
    • Hajduszoboszloi SE
    21:00 28/09/22
    • BKV Előre
  •  T4 - 28/09/22
    • DEAC
    21:00 28/09/22
    • Körösladány
  •  T4 - 28/09/22
    • Kisvárda II
    21:00 28/09/22
    • Diósgyőr II
  •  T4 - 28/09/22
    • Tiszaújváros
    21:00 28/09/22
    • Tiszafuredi VSE
  •  T4 - 28/09/22
    • BVSC
    21:00 28/09/22
    • Jászberényi Vasas
  •  T4 - 28/09/22
    • Kecskemeti TE II
    21:00 28/09/22
    • Szolnoki MÁV
  •  T4 - 28/09/22
    • Majosi
    21:00 28/09/22
    • Hódmezővásárhely
  •  T4 - 28/09/22
    • Honvéd II
    21:00 28/09/22
    • Dabas
  •  T4 - 28/09/22
    • Dunaújváros-Pálhalma
    21:00 28/09/22
    • Szekszárd
  •  T4 - 28/09/22
    • Ferencváros II
    21:00 28/09/22
    • ESMTK
  •  T4 - 28/09/22
    • MTK II
    21:00 28/09/22
    • Makó
  •  T4 - 28/09/22
    • Paksi SE II
    21:00 28/09/22
    • Bank
  •  T4 - 28/09/22
    • Monori SE
    21:00 28/09/22
    • Ivancsa
  •  T4 - 28/09/22
    • PTE-PEAC
    21:00 28/09/22
    • Balassagyarmat VSE
  •  T4 - 28/09/22
    • Ceglédi
    21:00 28/09/22
    • Újpest II
  •  T4 - 28/09/22
    • Balatonfuredi
    21:00 28/09/22
    • Gyori ETO II
  •  T4 - 28/09/22
    • Tatabánya
    21:00 28/09/22
    • Kaposvári Rákóczi
  •  T4 - 28/09/22
    • Videoton II
    21:00 28/09/22
    • Budaörs
  •  T4 - 28/09/22
    • Mori SE
    21:00 28/09/22
    • III. Kerületi TUE
  •  T4 - 28/09/22
    • Gyirmót II
    21:00 28/09/22
    • Puskás II
  •  T4 - 28/09/22
    • Érdi VSE
    21:00 28/09/22
    • Kelen
  •  T4 - 28/09/22
    • Veszprém
    21:00 28/09/22
    • Nagykanizsai ULE
  •  T4 - 28/09/22
    • Komárom
    21:00 28/09/22
    • Zalaegerszegi TE II
  •  T4 - 28/09/22
    • Teskánd
    21:00 28/09/22
    • Zsambeki SK
  •  T4 - 28/09/22
    • Bicskei
    23:00 28/09/22
    • Csornai SE
  •  T4 - 28/09/22
    • Al Jalil
    21:00 28/09/22
    • El Alia
  •  T4 - 28/09/22
    • Spartak Plovdiv
    21:00 28/09/22
    • Yambol 1915
  •  T4 - 28/09/22
    • Rodopa Smolyan
    21:00 28/09/22
    • Asenovets
  •  T4 - 28/09/22
    • Borislav 2009
    21:00 28/09/22
    • Levski Karlovo
  •  T4 - 28/09/22
    • Lokomotiv Plovdiv II
    21:00 28/09/22
    • Beroe II
  •  T4 - 28/09/22
    • Atletik Kuklen
    21:00 28/09/22
    • Dimitrovgrad
  •  T4 - 28/09/22
    • Vereya
    21:00 28/09/22
    • Gigant Saedinenie
  •  T4 - 28/09/22
    • Rozova Dolina
    21:00 28/09/22
    • Chernomorets 1919 Burgas
  •  T4 - 28/09/22
    • Karnobat
    21:00 28/09/22
    • Sayana Haskovo
  •  T4 - 28/09/22
    • Zagorets
    21:00 28/09/22
    • Nesebar
  •  T4 - 28/09/22
    • FK Sliven
    21:00 28/09/22
    • Sokol Markovo
  •  T4 - 28/09/22
    • Vrapče Zagreb
    21:15 28/09/22
    • Dinamo OO
  •  T4 - 28/09/22
    • Vrbovec
    21:15 28/09/22
    • Sava Strmec
  •  T4 - 28/09/22
    • Lučko
    21:15 28/09/22
    • Udarnik Kurilovec
  •  T4 - 28/09/22
    • Segesta Sisak
    21:15 28/09/22
    • NK Lukavec
  •  T4 - 28/09/22
    • Bistra
    21:15 28/09/22
    • Mladost Petrinja
  •  T4 - 28/09/22
    • Tekstilac Ravnice
    21:15 28/09/22
    • Trešnjevka
  •  T4 - 28/09/22
    • Maksimir Zagreb
    21:15 28/09/22
    • Gaj
  •  T4 - 28/09/22
    • Samobor
    21:15 28/09/22
    • Ponikve
  •  T5 - 29/09/22
    • Karlovac 1919
    00:00 29/09/22
    • HAŠK
  •  T4 - 28/09/22
    • Asante Kotoko
    22:00 28/09/22
    • Nsoatreman
  •  T4 - 28/09/22
    • SJK
    22:00 28/09/22
    • KuPS
  •  T4 - 28/09/22
    • Inter Turku
    22:00 28/09/22
    • Haka
  •  T4 - 28/09/22
    • HIFK
    22:00 28/09/22
    • Ilves
  •  T4 - 28/09/22
    • Lahti
    22:00 28/09/22
    • VPS
  •  T4 - 28/09/22
    • Mariehamn
    22:30 28/09/22
    • Oulu
  •  T4 - 28/09/22
    • Marbella
    22:00 28/09/22
    • Betis De Hadú
  •  T5 - 29/09/22
    • Huarte
    00:00 29/09/22
    • Terrassa
  •  T5 - 29/09/22
    • Poblense
    00:00 29/09/22
    • Mar Menor
  •  T4 - 28/09/22
    • 1º De Agosto
    22:30 28/09/22
    • Cubango
  •  T4 - 28/09/22
    • Malkiya
    22:30 28/09/22
    • Busaiteen
  •  T4 - 28/09/22
    • Al Ittifaq Maqaba
    22:30 28/09/22
    • Isa Town
  •  T4 - 28/09/22
    • Sitra
    22:30 28/09/22
    • Qalali
  •  T4 - 28/09/22
    • Al Ittihad
    22:30 28/09/22
    • Al Tadamun Buri
  •  T4 - 28/09/22
    • SavU
    23:00 28/09/22
    • Union Plaani
  •  T4 - 28/09/22
    • Jyväskylä Blackbird
    23:00 28/09/22
    • JPS
  •  T4 - 28/09/22
    • Tromsdalen
    23:00 28/09/22
    • Bryne
  •  T4 - 28/09/22
    • Næstved
    23:00 28/09/22
    • Silkeborg
  •  T5 - 29/09/22
    • Neckarsulmer SU
    00:00 29/09/22
    • Offenburger FV
  •  T5 - 29/09/22
    • Bizkerre W
    00:00 29/09/22
    • Alhama W
  •  T5 - 29/09/22
    • SC Feucht
    00:00 29/09/22
    • Gebenbach
  •  T5 - 29/09/22
    • St. Jakob Rosental
    00:00 29/09/22
    • Austria Klagenfurt II
  •  T5 - 29/09/22
    • Cañoneros Marina
    00:00 29/09/22
    • Chilpancingo
  •  T5 - 29/09/22
    • Carl Zeiss Jena
    00:00 29/09/22
    • Energie Cottbus
  •  T5 - 29/09/22
    • Hanau 93
    00:00 29/09/22
    • Bayern Alzenau
  •  T5 - 29/09/22
    • TSV Steinbach II
    00:00 29/09/22
    • Waldgirmes

Ket Qua Bong Da - Tỷ Số Bóng Đá Hôm Nay

Banthang.vip cập nhật chi tiết ket qua bong da, tỷ số bóng đá các giải đấu hàng đầu Châu lục với đầy đủ số lượng các trận cùng với những tiện ích xem trực tiếp thuận lợi cho người hâm mộ bóng đá như link xem bóng đá trực tiếp, link Acestream, link Sopcast…

Kết quả bóng đá hôm nay giúp người hâm mộ biết rõ được kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu hôm qua, đêm qua, rạng sáng nay, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất với những thông tin đầy đủ như cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1 (H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.. chuẩn từng phút.

Các từ viết tắt liên quan đến ket qua truc tiep bong da

  • BD KQ TT: Bóng đá kết quả trực tiếp
  • KQ BD HN: Kết quả bóng đá hôm nay
  • KQBD, kq bong da: Kết quả bóng đá
  • ket qua c1: Kết quả bóng đá cup c1
  • kqbd truc tuyen: Kết quả bóng đá trực tuyến
  • kqbdanh: Kết quả bóng đá Anh
  • ket qua bong da hom qua: Kết quả bóng đá hôm qua

Bạn cũng có thể xem tỉ số trận đấu hôm nay theo tab các ngày trong tuần một cách đơn giản nhưng vô cùng chi tiết.

Bên cạnh đó, kqbd tt các giải bóng đá lớn, các trận cầu tâm điểm của các giải đấu đều cập nhật trực tuyến 24/7. Bạn có thể xem kq bd giải đấu mình quan tâm tại:

  • kết quả bóng đá việt nam hôm nay
  • kết quả bóng đá ngoại hạng anh
  • kết quả bóng đá tây ban nha
  • kết quả bóng đá m88
  • kết quả bóng đá ý
  • ket qua bong da cup c1

...